Karibu kwenye wavuti hii!
  • banner-page

Je! Watu ambao wamechorwa tattoo watachagua stika za tattoo?

Je! Watu ambao wamechorwa tattoo watachagua stika za tattoo?

Kila mtu anajua neno tattoo, sivyo? Siku hizi, machoni pa watu wengi, mtu yeyote ambaye ana tattoo kwenye miili yake atachukuliwa kama mtu wa kijamii. Watu wengi wamechagua kupata tatoo kwa kufuata kile kinachoitwa "baridi" machoni mwao. Tattoos zimekuwa mwenendo siku hizi, kama wasichana. Kila mtu ana moyo wa kupenda uzuri, lakini hakuna majuto katika ulimwengu huu.

Kwanini unasema hivyo? Kwa sababu watu wengi hujuta baada ya kuchorwa tattoo. Inaumiza wakati wa kupata tattoo, na hata maumivu zaidi wakati wa kuondoa tattoo hiyo. Wanandoa wengi wachanga hufanya vitu vya ujinga wakati wa kipindi cha mapenzi, kama vile kupata tatoo ya wanandoa, lakini vipi baada ya kuachana? Kaa kama kumbukumbu? Hii pia haitafanya kazi, kwa sababu ikiwa huna hii, utakuwa na inayofuata. Unapoondoa tattoo hiyo, utajuta.

Je! Watu ambao wamechorwa tattoo watachagua stika za tatoo?

Tattoo pia inafutwa ikiwa rangi inafifia, na muundo hubadilishwa ikiwa hupendi. Mhariri ana jukumu la kukuambia kuwa stika za tattoo haziwezi kuchukua nafasi ya tatoo. Stika za tatoo ni mpenzi, na tatoo ni mtu anayeambatana na maisha yote. Tofauti kati ya hizi mbili ni dhahiri. Kila mtu mara nyingi anasema: Je! Unayo pombe? Nina hadithi kuhusu tatoo ..


Wakati wa kutuma: Aug-14-2020